มิกาวาโทโยตะ → โตโยต้าเรนท์อะคาร์โทโยตะโดบาชิ

ออกเดินทางเวลา
06:02 04/21, 2021
cancel
  1. 1
    06:02 - 06:33
    31min
    cancel cancel
    มิกาวาโทโยตะ
    06:02
    06:33
  2. 2
    06:16 - 06:34
    18min JPY 100 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    มิกาวาโทโยตะ
    06:16
    06:17
    สถานีมิกาวาโทโยตะ
    三河豊田駅前
    ป้ายรถบัส
    06:17
    06:26
    สถานีชุจิฮาชิ
    土橋駅
    ป้ายรถบัส
    06:26
    06:34
  3. 3
    06:13 - 06:45
    32min JPY 460 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    มิกาวาโทโยตะ
    06:13
    06:13
    มิกาวาโทโยตะ
    三河豊田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:13
    06:18
    ชินโทโยตะ
    新豊田
    สถานี
    06:18
    06:25
    โทโยตะชิ
    豊田市
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    06:30
    06:36
    ชุจิฮาชิ (จังหวัดไอจิ)
    土橋(愛知県)
    สถานี
    北口
    06:36
    06:45
  4. 4
    06:02 - 06:07
    5min JPY 1,050
    cancel cancel
    มิกาวาโทโยตะ
    06:02
    06:07
zoom bar parts