ยูนิเวอร์แซลซิตี้ → ฮามะโอสึ A-Qus

ออกเดินทางเวลา
12:36 11/27, 2020
cancel
  1. 1
    12:37 - 13:51
    1h 14min JPY 1,200 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ยูนิเวอร์แซลซิตี้
    ユニバーサルシティ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:37
    12:42
    นิชิกุโจ
    西九条
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:47
    12:52
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:00
    13:39
    โอสึ
    大津
    สถานี
    北口
    13:39
    13:41
    โอสึสถานี(ชิกะ)
    大津駅(滋賀県)
    ป้ายรถบัส
    13:43
    13:46
    ฮามะโจ(ชิกะ)
    浜町(滋賀県)
    ป้ายรถบัส
    13:46
    13:51
  2. 2
    12:37 - 13:52
    1h 15min JPY 990 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ยูนิเวอร์แซลซิตี้
    ユニバーサルシティ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:37
    12:42
    นิชิกุโจ
    西九条
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:47
    12:52
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:00
    13:39
    โอสึ
    大津
    สถานี
    北口
    13:39
    13:52
  3. 3
    12:36 - 13:45
    1h 9min JPY 27,950
    cancel cancel
    ยูนิเวอร์แซลซิตี้
    ユニバーサルシティ
    12:36
    13:45
zoom bar parts