Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

นาระ → พิพิธภัณฑ์แห่งชาติเกียวโต

ออกเดินทางเวลา
11:50 08/05, 2020
cancel
  1. 1
    11:53 - 12:56
    1h 3min JPY 950 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    นาระ
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    12:39
    โตฟุกุจิ
    東福寺
    สถานี
    12:39
    12:46
    โตฟุกุจิ(เกียวโต)
    東福寺(京都府)
    ป้ายรถบัส
    12:50
    12:54
    ฮิกาชิยามะชิจิเจียว
    東山七条
    ป้ายรถบัส
    12:54
    12:56
  2. 2
    11:53 - 12:59
    1h 6min JPY 720 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    นาระ
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    12:39
    โตฟุกุจิ
    東福寺
    สถานี
    12:39
    12:59
  3. 3
    11:53 - 12:59
    1h 6min JPY 950 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    นาระ
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    12:42
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条西口
    12:42
    12:50
    เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    E2のりば
    12:52
    12:59
    ฮิกาชิยามะชิจิเจียว
    東山七条
    ป้ายรถบัส
    12:59
    12:59
  4. 4
    11:53 - 13:03
    1h 10min JPY 880 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    นาระ
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    12:39
    โตฟุกุจิ
    東福寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:51
    12:53
    ชิจิเจียว
    七条
    สถานี
    3番口
    12:53
    13:03
  5. 5
    11:50 - 12:40
    50min JPY 16,210
    cancel cancel
zoom bar parts