倉敷 → Jakoya

ออกเดินทางเวลา
18:15 05/21, 2022
cancel
  1. 1
    18:18 - 20:27
    2h 9min JPY 2,210 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    倉敷
    倉敷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:18
    18:35
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:41
    19:38
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:45
    20:11
    ซานูกิมูเระ
    讃岐牟礼
    สถานี
    20:11
    20:27
  2. 2
    18:18 - 20:31
    2h 13min JPY 2,410 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    倉敷
    倉敷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:18
    18:35
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:41
    19:38
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:45
    20:15
    ชิโดะ
    志度
    สถานี
    表出口
    20:15
    20:20
    โคะโทเด็นชิโดะ
    琴電志度
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:22
    20:27
    ฟุสะซากิ
    房前
    สถานี
    20:27
    20:31
  3. 3
    18:39 - 20:49
    2h 10min JPY 3,420 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    倉敷
    倉敷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:39
    18:57
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:05
    20:22
    ชิโดะ
    志度
    สถานี
    表出口
    20:22
    20:49
  4. 4
    18:34 - 20:55
    2h 21min JPY 3,610 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    倉敷
    倉敷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:34
    18:51
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:05
    20:22
    ชิโดะ
    志度
    สถานี
    表出口
    20:22
    20:27
    โคะโทเด็นชิโดะ
    琴電志度
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:46
    20:51
    ฟุสะซากิ
    房前
    สถานี
    20:51
    20:55
  5. 5
    18:15 - 19:31
    1h 16min JPY 30,790
    cancel cancel
    倉敷
    倉敷
    18:15
    19:31
zoom bar parts