仙台 → 地底博物馆 鲷生金山

ออกเดินทางเวลา
08:45 05/27, 2022
cancel
  1. 1
    09:16 - 17:28
    8h 12min JPY 51,380 IC JPY 51,381 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    仙台
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    09:40
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:15
    12:20
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    12:25
    12:40
    สนามบินฟุกุโอกะอาคารผู้โดยสารในประเทศ คิตะ
    福岡空港国内線ターミナル北
    ป้ายรถบัส
    12:52
    13:42
    ยาเมะ IC
    八女インター
    ป้ายรถบัส
    13:42
    13:46
    ยาเมะอินเตอร์มาเอะ
    八女インター前
    ป้ายรถบัส
    14:32
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    กันบาระ(รถบัส)
    蒲原(バス)
    ป้ายรถบัส
    15:53
    สิไบโอะ
    柴庵
    ป้ายรถบัส
    15:53
    17:28
  2. 2
    09:16 - 17:28
    8h 12min JPY 51,120 IC JPY 51,121 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    仙台
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    09:40
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:15
    12:20
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    12:44
    12:50
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:02
    14:00
    ฮะอินุสูกะ
    羽犬塚
    สถานี
    14:00
    14:02
    ฮะอินุสูกะ(รถบัส)
    羽犬塚(バス)
    ป้ายรถบัส
    14:25
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    กันบาระ(รถบัส)
    蒲原(バス)
    ป้ายรถบัส
    15:53
    สิไบโอะ
    柴庵
    ป้ายรถบัส
    15:53
    17:28
  3. 3
    09:16 - 17:28
    8h 12min JPY 51,670 IC JPY 51,671 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    仙台
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    09:40
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:15
    12:20
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    12:25
    12:40
    สนามบินฟุกุโอกะอาคารผู้โดยสารในประเทศ คิตะ
    福岡空港国内線ターミナル北
    ป้ายรถบัส
    12:52
    13:42
    ยาเมะ IC
    八女インター
    ป้ายรถบัส
    13:42
    13:46
    ยาเมะอินเตอร์มาเอะ
    八女インター前
    ป้ายรถบัส
    13:57
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ยูเมทาอุนมาเอะ(ยาเมะ)
    ゆめタウン前(八女市)
    ป้ายรถบัส
    14:36
    คุโรกิ(ฟุกุโอกะ)
    黒木(福岡県)
    ป้ายรถบัส
    15:09
    15:53
    สิไบโอะ
    柴庵
    ป้ายรถบัส
    15:53
    17:28
  4. 4
    10:04 - 19:09
    9h 5min JPY 52,380 IC JPY 52,381 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    仙台
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:04
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    10:28
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    11:05
    13:05
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    13:10
    13:25
    สนามบินฟุกุโอกะอาคารผู้โดยสารในประเทศ คิตะ
    福岡空港国内線ターミナル北
    ป้ายรถบัส
    14:52
    15:42
    ยาเมะ IC
    八女インター
    ป้ายรถบัส
    15:42
    15:46
    ยาเมะอินเตอร์มาเอะ
    八女インター前
    ป้ายรถบัส
    16:09
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    กันบาระ(รถบัส)
    蒲原(バス)
    ป้ายรถบัส
    17:34
    สิไบโอะ
    柴庵
    ป้ายรถบัส
    17:34
    19:09
  5. 5
    08:45 - 02:34
    17h 49min JPY 468,560
    cancel cancel
    仙台
    仙台
    08:45
    02:34
zoom bar parts