โมริโอกะ → พิพิธภัณฑ์ศิลปะเมืองอุเอดะ

ออกเดินทางเวลา
03:43 11/28, 2020
cancel
  1. 1
    07:10 - 10:20
    3h 10min JPY 12,650 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    08:59
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:09
    10:08
    อุเอดะ
    上田
    สถานี
    温泉口
    10:08
    10:20
  2. 2
    06:10 - 10:20
    4h 10min JPY 12,650 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:10
    08:30
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:09
    10:08
    อุเอดะ
    上田
    สถานี
    温泉口
    10:08
    10:20
  3. 3
    07:36 - 10:39
    3h 3min JPY 12,650 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:36
    09:24
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:29
    10:27
    อุเอดะ
    上田
    สถานี
    温泉口
    10:27
    10:39
  4. 4
    07:36 - 11:03
    3h 27min JPY 12,850 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:36
    09:24
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:29
    10:27
    อุเอดะ
    上田
    สถานี
    お城口
    10:27
    10:31
    อุเอดะเอกิมาเอะ
    上田駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    11:00
    11:03
    อาริโออุเอดะมาเอะ
    アリオ上田前
    ป้ายรถบัส
    11:03
    11:03
  5. 5
    03:43 - 10:48
    7h 5min JPY 234,540
    cancel cancel
    โมริโอกะ
    盛岡
    03:43
    10:48
zoom bar parts