모리오카 → 토요타 츠카사 우체국

ออกเดินทางเวลา
06:11 10/20, 2021
cancel
  1. 1
    07:11 - 12:18
    5h 7min JPY 16,740 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    모리오카
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:11
    09:23
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:30
    11:09
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:16
    11:19
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:26
    11:47
    จิริว
    知立
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:50
    12:11
    อุวะโกโรโม
    上挙母
    สถานี
    12:11
    12:18
  2. 2
    07:11 - 12:22
    5h 11min JPY 17,130 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    모리오카
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:11
    09:23
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:30
    11:09
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:16
    11:46
    โอกาซากิ
    岡崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:51
    12:03
    คิตะโนะมาสุสูกะ
    北野桝塚
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:04
    12:18
    ชินอุวะโกโรโม
    新上挙母
    สถานี
    12:18
    12:22
  3. 3
    07:37 - 13:03
    5h 26min JPY 15,800 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    모리오카
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:37
    09:47
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:33
    11:53
    โทโยฮาชิ
    豊橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:02
    12:30
    จิริว
    知立
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:35
    12:56
    อุวะโกโรโม
    上挙母
    สถานี
    12:56
    13:03
  4. 4
    07:37 - 13:10
    5h 33min JPY 15,400 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    모리오카
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:37
    09:47
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:33
    11:53
    โทโยฮาชิ
    豊橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:02
    12:25
    โอกาซากิ
    岡崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:39
    13:06
    ชินอุวะโกโรโม
    新上挙母
    สถานี
    13:06
    13:10
  5. 5
    06:11 - 16:04
    9h 53min JPY 273,910
    cancel cancel
    모리오카
    盛岡
    06:11
    16:04
zoom bar parts