名铁名古屋 → 道路休息站 大任樱街道

ออกเดินทางเวลา
20:55 08/05, 2021
cancel
  1. 1
    22:07 - 08:47
    10h 40min JPY 19,990 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    名铁名古屋
    名鉄名古屋
    สถานี
    北改札口
    22:07
    22:15
    นาโกย่าสถานี(ลิลลี่โนะฟุนซูอิมาเอะ)
    名古屋駅〔ゆりの噴水前〕
    ป้ายรถบัส
    22:15
    05:10
    สถานีฮิโรชิม่า (ทางออกทิศใต้)
    広島駅〔南口〕
    ป้ายรถบัส
    05:10
    05:23
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    南口
    timetable ตารางเวลา
    06:05
    07:15
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:28
    08:26
    ทากาว่าอิตะ
    田川伊田
    สถานี
    08:26
    08:29
    ทากาว่าอิตะเอกิมาเอะ
    田川伊田駅前
    ป้ายรถบัส
    08:35
    08:45
    รปปอนมัตสึ(โอโตมาจิ)
    六本松(大任町)
    ป้ายรถบัส
    08:45
    08:47
  2. 2
    20:55 - 08:47
    11h 52min JPY 12,670 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    名铁名古屋
    名鉄名古屋
    สถานี
    北改札口
    20:55
    20:59
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    12番口
    timetable ตารางเวลา
    21:02
    21:07
    ซากาเอะ (จังหวัดไอจิ)
    栄(愛知県)
    สถานี
    4番口
    21:07
    21:13
    ซากาเอะ
    栄〔オアシス21〕
    ป้ายรถบัส
    8番のりば
    21:15
    06:35
    สถานีโคกุระ
    小倉駅前〔コレット前〕
    ป้ายรถบัส
    06:35
    06:44
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    小倉城口
    timetable ตารางเวลา
    07:00
    07:53
    ทากาว่าอิตะ
    田川伊田
    สถานี
    07:53
    07:56
    ทากาว่าอิตะเอกิมาเอะ
    田川伊田駅前
    ป้ายรถบัส
    08:35
    08:45
    รปปอนมัตสึ(โอโตมาจิ)
    六本松(大任町)
    ป้ายรถบัส
    08:45
    08:47
  3. 3
    20:55 - 08:47
    11h 52min JPY 12,580 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    名铁名古屋
    名鉄名古屋
    สถานี
    北改札口
    20:55
    20:59
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    12番口
    timetable ตารางเวลา
    21:02
    21:07
    ซากาเอะ (จังหวัดไอจิ)
    栄(愛知県)
    สถานี
    4番口
    21:07
    21:13
    ซากาเอะ
    栄〔オアシス21〕
    ป้ายรถบัส
    8番のりば
    21:15
    07:08
    โนกาตะ PA
    直方PA
    ป้ายรถบัส
    07:08
    07:22
    ชิคุเซ็นอุเอกิ
    筑前植木
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:26
    07:31
    โนกาตะ
    直方
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:48
    08:24
    ทากาว่าอิตะ
    田川伊田
    สถานี
    08:24
    08:27
    ทากาว่าอิตะเอกิมาเอะ
    田川伊田駅前
    ป้ายรถบัส
    08:35
    08:45
    รปปอนมัตสึ(โอโตมาจิ)
    六本松(大任町)
    ป้ายรถบัส
    08:45
    08:47
  4. 4
    05:56 - 10:50
    4h 54min JPY 33,690 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    名铁名古屋
    名鉄名古屋
    สถานี
    中央改札口
    05:56
    06:00
    นาโกย่าเอกิมาเอะ(มิโดะแลนด์)
    名古屋駅前〔ミッドランド〕
    ป้ายรถบัส
    06:00
    06:18
    สนามบินบริหารโดยจังหวัดนาโกย่า
    県営名古屋空港
    ป้ายรถบัส
    06:18
    06:21
    สนามบินนาโกย่า
    名古屋空港[小牧]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:00
    08:25
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:48
    08:53
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:02
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เกย์เซ็น (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    桂川(福岡県)
    สถานี
    09:47
    ชินอิอิซูกะ
    新飯塚
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:51
    10:12
    ทากาวาโกะโตจิ
    田川後藤寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:23
    10:27
    ทากาว่าอิตะ
    田川伊田
    สถานี
    10:27
    10:30
    ทากาว่าอิตะเอกิมาเอะ
    田川伊田駅前
    ป้ายรถบัส
    10:38
    10:48
    รปปอนมัตสึ(โอโตมาจิ)
    六本松(大任町)
    ป้ายรถบัส
    10:48
    10:50
  5. 5
    20:55 - 05:27
    8h 32min JPY 266,590
    cancel cancel
    名铁名古屋
    名鉄名古屋
    20:55
    05:27
zoom bar parts