新大阪 → 31冰淇淋秋田站前店

ออกเดินทางเวลา
07:06 05/29, 2022
cancel
  1. 1
    07:39 - 12:17
    4h 38min JPY 39,980 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    新大阪
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:39
    08:28
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    広小路口
    08:28
    08:43
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    西改札口
    timetable ตารางเวลา
    08:50
    09:18
    ท่าอากาศยานนานาชาติชูบุ
    中部国際空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:20
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    11:25
    11:28
    สนามบินอาคิตะ(รถบัส)
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    11:35
    12:15
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    12:15
    12:17
  2. 2
    09:38 - 13:17
    3h 39min JPY 38,610 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    新大阪
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:38
    09:44
    อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร)
    梅田(Osaka Metro)
    สถานี
    09:44
    09:51
    โอซากาอูเมดะ
    大阪梅田(阪急線)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:51
    10:11
    โฮทารุกะอิเกะ
    蛍池
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:16
    10:19
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:50
    12:20
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    12:25
    12:28
    สนามบินอาคิตะ(รถบัส)
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    12:35
    13:15
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    13:15
    13:17
  3. 3
    09:36 - 13:17
    3h 41min JPY 38,460 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    新大阪
    新大阪
    สถานี
    中央口
    09:36
    09:40
    ชินโอซากะสถานี (โสเม็นงุจิ )
    新大阪駅〔正面口〕
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    09:40
    10:05
    โอซากะโคกุไซสนามบิน(มินามิเทอมินอล)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    10:05
    10:11
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:50
    12:20
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    12:25
    12:28
    สนามบินอาคิตะ(รถบัส)
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    12:35
    13:15
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    13:15
    13:17
  4. 4
    09:36 - 13:17
    3h 41min JPY 38,610 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    新大阪
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:36
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เอะซากะ
    江坂
    สถานี
    09:51
    เซ็นริจูโอ (รถไฟสายความเร็วสูงคิตะโอซาก้า)
    千里中央(北大阪急行電鉄)
    สถานี
    09:51
    09:59
    เซ็นริจูโอ (โอซาก้าโมโนเรล)
    千里中央(大阪モノレール)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:06
    10:19
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:50
    12:20
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    12:25
    12:28
    สนามบินอาคิตะ(รถบัส)
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    12:35
    13:15
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    13:15
    13:17
  5. 5
    07:06 - 18:25
    11h 19min JPY 308,920
    cancel cancel
    新大阪
    新大阪
    07:06
    18:25
zoom bar parts