新今宮 → Sakuma手錶店

ออกเดินทางเวลา
13:38 01/20, 2021
cancel
  1. 1
    13:46 - 17:37
    3h 51min JPY 14,140 IC JPY 14,134 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    新今宮
    新今宮
    สถานี
    通天閣口(東口)
    13:46
    13:50
    โดบุสึเอ็นมาเอะ
    動物園前
    สถานี
    6番口
    timetable ตารางเวลา
    13:53
    14:13
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:24
    16:34
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:46
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ฮิกาชิคานากาว่า
    東神奈川
    สถานี
    16:58
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:06
    17:26
    คานาซาวะฮักเก (สายเคกีว)
    金沢八景(京急線)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:29
    17:33
    เคกีวตะอุระ
    京急田浦
    สถานี
    17:33
    17:37
  2. 2
    13:45 - 17:37
    3h 52min JPY 13,860 IC JPY 13,854 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    新今宮
    新今宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:45
    14:01
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:08
    14:12
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:24
    16:34
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:46
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ฮิกาชิคานากาว่า
    東神奈川
    สถานี
    16:58
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:06
    17:26
    คานาซาวะฮักเก (สายเคกีว)
    金沢八景(京急線)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:29
    17:33
    เคกีวตะอุระ
    京急田浦
    สถานี
    17:33
    17:37
  3. 3
    13:45 - 17:45
    4h 0min JPY 14,130 IC JPY 14,117 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    新今宮
    新今宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:45
    14:01
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:08
    14:12
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:24
    16:34
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:42
    17:10
    คามิโอโอะกะ
    上大岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:17
    17:41
    เคกีวตะอุระ
    京急田浦
    สถานี
    17:41
    17:45
  4. 4
    14:24 - 18:03
    3h 39min JPY 13,860 IC JPY 13,854 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    新今宮
    新今宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:24
    14:37
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:45
    14:49
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:57
    17:06
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:15
    17:23
    ฮิกาชิคานากาว่า
    東神奈川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:26
    17:29
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:33
    17:52
    คานาซาวะฮักเก (สายเคกีว)
    金沢八景(京急線)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:54
    17:59
    เคกีวตะอุระ
    京急田浦
    สถานี
    17:59
    18:03
  5. 5
    13:38 - 19:40
    6h 2min JPY 180,400
    cancel cancel
    新今宮
    新今宮
    13:38
    19:40
zoom bar parts