ทาคายามะ → GATEAU FESTA HARADA สาขารารัน ฟุจิโอกะ

ออกเดินทางเวลา
10:16 05/18, 2021
cancel
  1. 1
    11:01 - 16:06
    5h 5min JPY 12,660 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:01
    12:30
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:20
    15:01
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:14
    15:25
    ชินมาจิ (จังหวัดกุนมะ)
    新町(群馬県)
    สถานี
    15:25
    16:06
  2. 2
    11:01 - 16:21
    5h 20min JPY 12,660 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:01
    12:30
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:20
    15:01
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:50
    15:59
    คิตะฟุจิโอะกะ
    北藤岡
    สถานี
    15:59
    16:21
  3. 3
    10:28 - 16:21
    5h 53min JPY 12,660 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:28
    10:44
    ฮิดะฟุรุคาวะ
    飛騨古川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:16
    12:30
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:20
    15:01
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:50
    15:59
    คิตะฟุจิโอะกะ
    北藤岡
    สถานี
    15:59
    16:21
  4. 4
    11:01 - 16:59
    5h 58min JPY 12,760 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:01
    12:30
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:20
    15:01
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:50
    15:59
    คิตะฟุจิโอะกะ
    北藤岡
    สถานี
    15:59
    16:02
    คิตะฟุจิโอะกะเอกิมาเอะ
    北藤岡駅前
    ป้ายรถบัส
    16:51
    16:58
    ระรันฟุจิโอกะ
    ららん藤岡
    ป้ายรถบัส
    16:58
    16:59
  5. 5
    10:16 - 13:54
    3h 38min JPY 103,450
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    10:16
    13:54
zoom bar parts