มิยะจิมะ → ซึทาญ่า

ออกเดินทางเวลา
04:55 01/18, 2022
cancel
  1. 1
    05:45 - 12:30
    6h 45min JPY 17,150 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    มิยะจิมะ
    宮島
    ท่าเรือ
    05:45
    05:55
    มิยาจีมากุจิ (JR เส้นทาง)
    宮島口〔JR航路〕
    ท่าเรือ
    05:57
    06:03
    มิยาจีมากุจิ (สายหลักซันโย)
    宮島口(山陽本線)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:05
    06:33
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:44
    09:04
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    太閤通口
    09:04
    09:12
    สถานีนาโกย่า
    名古屋駅〔新幹線口〕
    ป้ายรถบัส
    09:45
    12:20
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    12:20
    12:30
  2. 2
    05:45 - 12:42
    6h 57min JPY 17,020 IC JPY 17,000 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    มิยะจิมะ
    宮島
    ท่าเรือ
    05:45
    05:55
    มิยาจีมากุจิ (JR เส้นทาง)
    宮島口〔JR航路〕
    ท่าเรือ
    05:57
    06:04
    ฮิโรเด็นมียาจีมากุจิ
    広電宮島口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:06
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ฮิโรเด็นนิชิฮิโรชิม่า (โคอิ)
    広電西広島(己斐)
    สถานี
    07:12
    สถานีฮิโรชิม่า (รถไฟสายฮิโรชิม่า)
    広島駅〔広島電鉄〕
    สถานี
    07:12
    07:24
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    南口
    timetable ตารางเวลา
    07:30
    09:47
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    10:19
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    長良口
    10:19
    10:24
    เมเท็ตสึกิฟุสถานีรถโดยสาร
    名鉄岐阜バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    Aのりば
    10:30
    12:32
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    12:32
    12:42
  3. 3
    05:45 - 12:44
    6h 59min JPY 17,250 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    มิยะจิมะ
    宮島
    ท่าเรือ
    05:45
    05:55
    มิยาจีมากุจิ (JR เส้นทาง)
    宮島口〔JR航路〕
    ท่าเรือ
    05:57
    06:03
    มิยาจีมากุจิ (สายหลักซันโย)
    宮島口(山陽本線)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:05
    06:33
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:44
    09:04
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    太閤通口
    09:04
    09:12
    สถานีนาโกย่า
    名古屋駅〔新幹線口〕
    ป้ายรถบัส
    09:45
    12:20
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    12:20
    12:24
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    12:40
    12:43
    ฟุรุอิมาจินามีกุจิ
    古い町並口
    ป้ายรถบัส
    12:43
    12:44
  4. 4
    05:45 - 12:44
    6h 59min JPY 17,120 IC JPY 17,100 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    มิยะจิมะ
    宮島
    ท่าเรือ
    05:45
    05:55
    มิยาจีมากุจิ (JR เส้นทาง)
    宮島口〔JR航路〕
    ท่าเรือ
    05:57
    06:04
    ฮิโรเด็นมียาจีมากุจิ
    広電宮島口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:06
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ฮิโรเด็นนิชิฮิโรชิม่า (โคอิ)
    広電西広島(己斐)
    สถานี
    07:12
    สถานีฮิโรชิม่า (รถไฟสายฮิโรชิม่า)
    広島駅〔広島電鉄〕
    สถานี
    07:12
    07:24
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    南口
    timetable ตารางเวลา
    07:30
    09:47
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    10:19
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    長良口
    10:19
    10:24
    เมเท็ตสึกิฟุสถานีรถโดยสาร
    名鉄岐阜バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    Aのりば
    10:30
    12:32
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    12:40
    12:43
    ฟุรุอิมาจินามีกุจิ
    古い町並口
    ป้ายรถบัส
    12:43
    12:44
  5. 5
    04:55 - 12:28
    7h 33min JPY 218,350
    cancel cancel
    มิยะจิมะ
    宮島
    04:55
    12:28
zoom bar parts