Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

คินุกาวะอนเซ็น → อุเอซุงิอนุสรณ์

ออกเดินทางเวลา
11:27 08/05, 2020
cancel
  1. 1
    11:37 - 15:35
    3h 58min JPY 8,640 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    สถานี
    11:37
    11:40
    สถานีคินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉駅
    ป้ายรถบัส
    4番乗り場
    11:40
    12:09
    สถานีJRอิมะอิจิ
    JR今市駅
    ป้ายรถบัส
    12:09
    12:14
    อิมะอิจิ
    今市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    13:05
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:50
    15:09
    โยเนะซาวะ
    米沢
    สถานี
    西口
    15:09
    15:11
    โยเนะซาวะเอกิมาเอะ
    米沢駅前
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    15:17
    15:27
    สำนักงานสรรพากรมาเอะ(โยเนซาวะ)
    税務署前(米沢市)
    ป้ายรถบัส
    15:27
    15:35
  2. 2
    11:36 - 15:35
    3h 59min JPY 8,130 IC JPY 8,121 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:36
    12:01
    ชิโมะอิมะอิจิ
    下今市
    สถานี
    12:01
    12:18
    อิมะอิจิ
    今市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    13:05
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:50
    15:09
    โยเนะซาวะ
    米沢
    สถานี
    西口
    15:09
    15:11
    โยเนะซาวะเอกิมาเอะ
    米沢駅前
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    15:17
    15:27
    สำนักงานสรรพากรมาเอะ(โยเนซาวะ)
    税務署前(米沢市)
    ป้ายรถบัส
    15:27
    15:35
  3. 3
    11:36 - 15:36
    4h 0min JPY 8,150 IC JPY 8,141 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:36
    12:01
    ชิโมะอิมะอิจิ
    下今市
    สถานี
    12:01
    12:18
    อิมะอิจิ
    今市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    13:05
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:50
    15:09
    โยเนะซาวะ
    米沢
    สถานี
    西口
    15:09
    15:11
    โยเนะซาวะเอกิมาเอะ
    米沢駅前
    ป้ายรถบัส
    15:20
    15:33
    โจนัน1โจเมะ(ยามากาตะ)
    城南一丁目(山形県)
    ป้ายรถบัส
    15:33
    15:36
  4. 4
    11:36 - 15:36
    4h 0min JPY 8,300 IC JPY 8,291 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:36
    12:01
    ชิโมะอิมะอิจิ
    下今市
    สถานี
    12:01
    12:03
    สถานีชิโมะอิมะอิจิ
    下今市駅
    ป้ายรถบัส
    12:20
    12:24
    สถานีJRอิมะอิจิ
    JR今市駅
    ป้ายรถบัส
    12:24
    12:29
    อิมะอิจิ
    今市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    13:05
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:50
    15:09
    โยเนะซาวะ
    米沢
    สถานี
    西口
    15:09
    15:11
    โยเนะซาวะเอกิมาเอะ
    米沢駅前
    ป้ายรถบัส
    15:20
    15:33
    โจนัน1โจเมะ(ยามากาตะ)
    城南一丁目(山形県)
    ป้ายรถบัส
    15:33
    15:36
  5. 5
    11:27 - 14:18
    2h 51min JPY 70,770
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    11:27
    14:18
zoom bar parts