가와구치코 → 사 토 야마

ออกเดินทางเวลา
19:24 10/27, 2021
cancel
  1. 1
    21:52 - 12:21
    14h 29min JPY 45,750 IC JPY 45,731 ต่อรถ 8 ครั้ง
    cancel cancel
    가와구치코
    河口湖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:52
    22:45
    โอชุกิ
    大月
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:56
    23:32
    ทาคาโอะ (โตเกียว)
    高尾(東京都)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:13
    00:41
    มูซาชิโคกาเนอิ
    武蔵小金井
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:33
    04:57
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:03
    05:22
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:26
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    05:41
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    05:41
    05:43
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    09:00
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    09:05
    09:20
    สนามบินฟุกุโอกะอาคารผู้โดยสารในประเทศ คิตะ
    福岡空港国内線ターミナル北
    ป้ายรถบัส
    09:20
    10:05
    โคโซะกุกันซากิ
    高速神埼
    ป้ายรถบัส
    10:05
    10:09
    โอบุจิ(ซากะ)
    小渕(佐賀県)
    ป้ายรถบัส
    11:16
    11:46
    ซากะซันเซะชิโชะ
    佐賀市三瀬支所
    ป้ายรถบัส
    11:46
    12:21
  2. 2
    20:12 - 12:21
    16h 9min JPY 23,850 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    가와구치코
    河口湖
    สถานี
    20:12
    20:15
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    20:15
    22:00
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    22:00
    22:03
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    22:10
    06:40
    สถานีฮิเมจิ[ทางออกทิศใต้]
    姫路駅[南口]
    ป้ายรถบัส
    06:40
    06:49
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    南口
    timetable ตารางเวลา
    06:54
    09:19
    ชินโทสุ
    新鳥栖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:08
    10:21
    กันซากิ
    神埼
    สถานี
    南口
    10:21
    10:24
    คันซากิเอะกิมาเอะ
    神埼駅前
    ป้ายรถบัส
    11:08
    11:46
    ซากะซันเซะชิโชะ
    佐賀市三瀬支所
    ป้ายรถบัส
    11:46
    12:21
  3. 3
    20:44 - 13:07
    16h 23min JPY 25,590 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    가와구치코
    河口湖
    สถานี
    20:44
    20:47
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    20:47
    05:57
    เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    F3のりば
    05:57
    06:10
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条東口
    timetable ตารางเวลา
    06:55
    09:39
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:06
    10:35
    โทสุ
    鳥栖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:53
    11:23
    ซากะ
    佐賀
    สถานี
    南口
    11:23
    11:27
    ซากะเอะกิบัสเซ็นเตอร์
    佐賀駅バスセンター
    ป้ายรถบัส
    7番のりば
    11:40
    12:15
    อุจิโนะ (ซากะ)
    内野(佐賀県)
    ป้ายรถบัส
    12:15
    12:18
    内野(佐賀市)
    ป้ายรถบัส
    12:18
    12:37
    ซากะซันเซะชิโชะ
    佐賀市三瀬支所
    ป้ายรถบัส
    12:45
    13:02
    ยาโดะ[4แยกถนน]
    宿[四差路]
    ป้ายรถบัส
    13:02
    13:07
  4. 4
    20:44 - 13:16
    16h 32min JPY 26,430 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    가와구치코
    河口湖
    สถานี
    20:44
    20:47
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    20:47
    05:57
    เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    F3のりば
    05:57
    06:10
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条東口
    timetable ตารางเวลา
    06:55
    09:39
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:55
    10:33
    ซากะ
    佐賀
    สถานี
    南口
    10:33
    10:37
    ซากะเอะกิบัสเซ็นเตอร์
    佐賀駅バスセンター
    ป้ายรถบัส
    7番のりば
    10:40
    11:14
    ฟุจิยามาโตะอนเซ็นเบียวีน
    富士大和温泉病院
    ป้ายรถบัส
    11:14
    11:18
    ฟุจิยามาโตะอนเซ็นเบียวีน
    富士大和温泉病院
    ป้ายรถบัส
    12:17
    12:37
    ซากะซันเซะชิโชะ
    佐賀市三瀬支所
    ป้ายรถบัส
    12:45
    13:14
    ทานิศาลาประชาคม(ซากะ)
    谷公民館(佐賀県)
    ป้ายรถบัส
    13:14
    13:16
  5. 5
    19:24 - 07:45
    12h 21min JPY 417,380
    cancel cancel
    가와구치코
    河口湖
    19:24
    07:45
zoom bar parts