เบปปุ (จังหวัดโออิตะ) → โอโฮตสึกุทาวเวอร์ชมธารน้ำแข็ง

에 출발
13:05 08/01, 2021
cancel
  1. 1
    21:51 - 12:57
    15h 6min JPY 85,120 4회 환승
    cancel cancel
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    timetable 시간표
    21:51
    23:59
    하카타
    博多
    timetable 시간표
    00:09
    00:14
    후쿠오카공항
    福岡空港
    공항
    timetable 시간표
    07:00
    08:35
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    timetable 시간표
    10:45
    12:30
    오호츠쿠몬베츠쿠코
    オホーツク紋別空港
    공항
    12:35
    12:38
    몬베츠 공항
    紋別空港
    버스 정류소
    12:45
    12:53
    해양 츠무지
    海洋交流館
    버스 정류소
    12:53
    12:57
  2. 2
    20:33 - 12:57
    16h 24min JPY 97,600 5회 환승
    cancel cancel
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    timetable 시간표
    20:33
    22:56
    니시코쿠라
    西小倉
    timetable 시간표
    04:53
    06:14
    하카타
    博多
    timetable 시간표
    06:20
    06:26
    후쿠오카공항
    福岡空港
    공항
    timetable 시간표
    07:00
    08:40
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    timetable 시간표
    10:45
    12:30
    오호츠쿠몬베츠쿠코
    オホーツク紋別空港
    공항
    12:35
    12:38
    몬베츠 공항
    紋別空港
    버스 정류소
    12:45
    12:53
    해양 츠무지
    海洋交流館
    버스 정류소
    12:53
    12:57
  3. 3
    17:26 - 12:57
    19h 31min JPY 87,870 4회 환승
    cancel cancel
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    timetable 시간표
    17:26
    17:48
    오가
    大神
    17:48
    17:53
    오가 에키마에
    大神駅前
    버스 정류소
    18:03
    18:51
    大分空港(バス)
    버스 정류소
    18:51
    18:52
    오이타공항
    大分空港
    공항
    timetable 시간표
    19:45
    21:20
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    timetable 시간표
    10:45
    12:30
    오호츠쿠몬베츠쿠코
    オホーツク紋別空港
    공항
    12:35
    12:38
    몬베츠 공항
    紋別空港
    버스 정류소
    12:45
    12:53
    해양 츠무지
    海洋交流館
    버스 정류소
    12:53
    12:57
  4. 4
    14:02 - 12:57
    22h 55min JPY 93,790 4회 환승
    cancel cancel
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    timetable 시간표
    14:02
    14:27
    사쓰키
    杵築
    14:27
    14:30
    사쓰키 에키마에
    杵築駅前
    버스 정류소
    15:20
    16:02
    大分空港(バス)
    버스 정류소
    16:02
    16:03
    오이타공항
    大分空港
    공항
    timetable 시간표
    19:10
    20:50
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    timetable 시간표
    10:45
    12:30
    오호츠쿠몬베츠쿠코
    オホーツク紋別空港
    공항
    12:35
    12:38
    몬베츠 공항
    紋別空港
    버스 정류소
    12:45
    12:53
    해양 츠무지
    海洋交流館
    버스 정류소
    12:53
    12:57
  5. 5
    13:05 - 22:12
    33h 7min JPY 687,080
    cancel cancel
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    13:05
    22:12
zoom bar parts