นางาซากิ (จังหวัดนางาซากิ) → ร้านราเมนอามากาซากิ ชิโอะเก็นซุย

에 출발
15:32 09/27, 2021
cancel
  1. 1
    15:51 - 19:43
    3h 52min JPY 17,520 4회 환승
    cancel cancel
    นางาซากิ (จังหวัดนางาซากิ)
    長崎(長崎県)
    15:51
    15:55
    長崎駅前(バス)
    버스 정류소
    4番のりば
    15:55
    16:39
    長崎空港(バス)
    버스 정류소
    16:39
    16:42
    나가사키공항
    長崎空港
    공항
    timetable 시간표
    17:25
    18:30
    고베공항
    神戸空港
    공항
    timetable 시간표
    18:40
    18:58
    산노미야(고베신교통선)
    三宮(ポートライナー)
    18:58
    19:05
    고베산노미야(한큐선)
    神戸三宮〔阪急線〕
    timetable 시간표
    19:11
    19:25
    니시노미야키타구치
    西宮北口
    timetable 시간표
    19:28
    19:31
    무코노소
    武庫之荘
    북쪽 출입구
    19:31
    19:43
  2. 2
    15:51 - 19:51
    4h 0min JPY 30,280 4회 환승
    cancel cancel
    นางาซากิ (จังหวัดนางาซากิ)
    長崎(長崎県)
    15:51
    15:55
    長崎駅前(バス)
    버스 정류소
    4番のりば
    15:55
    16:39
    長崎空港(バス)
    버스 정류소
    16:39
    16:42
    나가사키공항
    長崎空港
    공항
    timetable 시간표
    17:35
    18:45
    오사카쿠코,오사카공항
    大阪空港[伊丹]
    공항
    timetable 시간표
    19:02
    19:04
    호타루가이케
    蛍池
    timetable 시간표
    19:10
    19:21
    주소
    十三
    timetable 시간표
    19:29
    19:39
    무코노소
    武庫之荘
    북쪽 출입구
    19:39
    19:51
  3. 3
    15:51 - 19:51
    4h 0min JPY 17,730 4회 환승
    cancel cancel
    นางาซากิ (จังหวัดนางาซากิ)
    長崎(長崎県)
    15:51
    15:55
    長崎駅前(バス)
    버스 정류소
    4番のりば
    15:55
    16:39
    長崎空港(バス)
    버스 정류소
    16:39
    16:42
    나가사키공항
    長崎空港
    공항
    timetable 시간표
    17:25
    18:30
    고베공항
    神戸空港
    공항
    timetable 시간표
    18:40
    18:58
    산노미야(고베신교통선)
    三宮(ポートライナー)
    18:58
    19:05
    고베산노미야(한큐선)
    神戸三宮〔阪急線〕
    timetable 시간표
    19:12
    19:41
    무코노소
    武庫之荘
    북쪽 출입구
    19:41
    19:45
    한큐 무코노소 (키타)
    阪急武庫之荘〔北〕
    버스 정류소
    3のりば
    19:45
    19:48
    무코 쇼
    武庫庄
    버스 정류소
    19:48
    19:51
  4. 4
    16:17 - 21:43
    5h 26min JPY 17,750 4회 환승
    cancel cancel
    นางาซากิ (จังหวัดนางาซากิ)
    長崎(長崎県)
    timetable 시간표
    16:17
    18:14
    하카타
    博多
    timetable 시간표
    18:36
    20:51
    신코베
    新神戸
    timetable 시간표
    20:59
    21:01
    산노미야(고베시영)
    三宮(地下鉄西神・山手線)
    21:01
    21:08
    고베산노미야(한큐선)
    神戸三宮〔阪急線〕
    timetable 시간표
    21:11
    21:25
    니시노미야키타구치
    西宮北口
    timetable 시간표
    21:28
    21:31
    무코노소
    武庫之荘
    북쪽 출입구
    21:31
    21:43
  5. 5
    15:32 - 00:02
    8h 30min JPY 196,640
    cancel cancel
    นางาซากิ (จังหวัดนางาซากิ)
    長崎(長崎県)
    15:32
    00:02
zoom bar parts