คาโกชิม่าชูโอ → อามาคุสะไคเซนคูระ โดลฟินวัตชิ่ง

에 출발
07:03 08/06, 2021
cancel
  1. 1
    07:03 - 12:56
    5h 53min JPY 9,680 4회 환승
    cancel cancel
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    timetable 시간표
    07:03
    07:59
    구마모토
    熊本
    시라카와 출입구
    07:59
    08:04
    熊本駅前(バス)
    버스 정류소
    5番のりば
    08:32
    09:02
    구마모토 항구 페리 노리바 마에
    熊本港フェリーのりば前
    버스 정류소
    09:02
    09:06
    구마모토 항구
    熊本港
    항구
    09:25
    09:57
    시마바라 가이코(항로)
    島原外港〔航路〕
    항구
    09:59
    10:02
    시마바라 항구 (버스)
    島原港(バス)
    버스 정류소
    10:05
    11:06
    구치노쓰 갯가재마에
    口之津車庫前
    버스 정류소
    11:06
    11:09
    구치노쓰항 여객터미널
    口之津港FT
    항구
    12:00
    12:30
    오니이케 항구FT
    鬼池港FT<天草下島>
    항구
    12:32
    12:56
  2. 2
    08:50 - 13:24
    4h 34min JPY 9,370 2회 환승
    cancel cancel
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    timetable 시간표
    08:50
    09:32
    구마모토
    熊本
    시라카와 출입구
    09:32
    09:37
    熊本駅前(バス)
    버스 정류소
    5番のりば
    09:38
    12:04
    혼도 버스터미널
    本渡バスセンター
    버스 정류소
    4番のりば
    12:04
    12:07
    혼도 버스터미널
    本渡バスセンター
    버스 정류소
    1番のりば
    12:35
    13:00
    다테이시 [오니이케]
    立石[鬼池]
    버스 정류소
    13:00
    13:24
  3. 3
    08:50 - 13:24
    4h 34min JPY 9,420 3회 환승
    cancel cancel
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    timetable 시간표
    08:50
    09:32
    구마모토
    熊本
    timetable 시간표
    09:39
    09:52
    우토
    宇土
    동쪽 출입구
    09:52
    09:54
    우토 역 [동쪽 출입구]
    宇土駅[東口]
    버스 정류소
    10:03
    12:04
    혼도 버스터미널
    本渡バスセンター
    버스 정류소
    4番のりば
    12:04
    12:07
    혼도 버스터미널
    本渡バスセンター
    버스 정류소
    1番のりば
    12:35
    13:00
    다테이시 [오니이케]
    立石[鬼池]
    버스 정류소
    13:00
    13:24
  4. 4
    07:03 - 13:24
    6h 21min JPY 8,090 4회 환승
    cancel cancel
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    timetable 시간표
    07:03
    07:47
    신야쓰시로
    新八代
    timetable 시간표
    08:51
    09:13
    우토
    宇土
    timetable 시간표
    09:18
    09:39
    오다
    網田
    09:39
    09:41
    오다 에키마에
    網田駅前
    버스 정류소
    10:26
    12:04
    혼도 버스터미널
    本渡バスセンター
    버스 정류소
    4番のりば
    12:04
    12:07
    혼도 버스터미널
    本渡バスセンター
    버스 정류소
    1番のりば
    12:35
    13:00
    다테이시 [오니이케]
    立石[鬼池]
    버스 정류소
    13:00
    13:24
  5. 5
    07:03 - 10:41
    3h 38min JPY 70,400
    cancel cancel
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    07:03
    10:41
zoom bar parts