โคจิ → พิพิธภัณฑ์หัตถกรรมเครื่องเขินคิชู (อุรุวาชิคัง)

에 출발
06:19 08/05, 2021
cancel
  1. 1
    07:00 - 12:39
    5h 39min JPY 12,530 3회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    timetable 시간표
    07:00
    09:38
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    10:23
    11:07
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    11:15
    12:26
    가이난
    海南
    서쪽 출구
    12:26
    12:29
    가이난 에키마에
    海南駅前
    버스 정류소
    2番のりば
    12:30
    12:34
    구로에 (버스)
    黒江(バス)
    버스 정류소
    12:34
    12:39
  2. 2
    07:06 - 13:39
    6h 33min JPY 10,670 4회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    북쪽 출입구
    07:06
    07:10
    고치 역
    高知駅
    버스 정류소
    07:10
    09:02
    다카마쓰 주오 인터 버스터미널
    高松中央インターバスターミナル
    버스 정류소
    09:02
    09:05
    다카마쓰 주오 인터 버스터미널
    高松中央インターバスターミナル
    버스 정류소
    09:06
    11:28
    산노미야 버스터미널
    三宮バスターミナル
    버스 정류소
    11:28
    11:35
    산노미야(JR)
    三ノ宮(JR)
    동쪽 출입구
    timetable 시간표
    11:37
    12:04
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    12:15
    13:26
    가이난
    海南
    서쪽 출구
    13:26
    13:29
    가이난 에키마에
    海南駅前
    버스 정류소
    2番のりば
    13:30
    13:34
    구로에 (버스)
    黒江(バス)
    버스 정류소
    13:34
    13:39
  3. 3
    06:26 - 13:39
    7h 13min JPY 8,800 3회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    북쪽 출입구
    06:26
    06:30
    고치 역
    高知駅
    버스 정류소
    06:30
    11:38
    미나토마치 버스터미널(OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    버스 정류소
    11:38
    11:47
    JR 난바
    JR難波
    OCAT口
    timetable 시간표
    12:00
    12:06
    텐노지
    天王寺
    timetable 시간표
    12:32
    13:26
    가이난
    海南
    서쪽 출구
    13:26
    13:29
    가이난 에키마에
    海南駅前
    버스 정류소
    2番のりば
    13:30
    13:34
    구로에 (버스)
    黒江(バス)
    버스 정류소
    13:34
    13:39
  4. 4
    06:26 - 13:43
    7h 17min JPY 7,820 4회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    북쪽 출입구
    06:26
    06:30
    고치 역
    高知駅
    버스 정류소
    06:30
    10:21
    고소쿠마이코
    高速舞子
    버스 정류소
    10:21
    10:32
    마이코
    舞子
    북쪽 출입구
    timetable 시간표
    10:33
    11:22
    오사카
    大阪
    timetable 시간표
    11:28
    11:41
    신이마미야
    新今宮
    timetable 시간표
    11:52
    12:49
    와카야마시
    和歌山市
    12:49
    12:53
    난카이 와카야마시역
    南海和歌山市駅
    버스 정류소
    2番のりば
    12:56
    13:39
    구로에 (버스)
    黒江(バス)
    버스 정류소
    13:39
    13:43
  5. 5
    06:19 - 11:29
    5h 10min JPY 115,050
    cancel cancel
zoom bar parts