โคจิ → สถานีริมทาง คิระเมสเซมุโระโตะ

에 출발
15:33 06/13, 2021
cancel
  1. 1
    16:15 - 18:13
    1h 58min JPY 2,180 1회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    timetable 시간표
    16:15
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    고멘
    後免
    17:38
    나하리
    奈半利
    17:38
    17:40
    나하리 역
    奈半利駅
    버스 정류소
    17:47
    18:13
    기라멧세무로토
    キラメッセ室戸
    버스 정류소
    18:13
    18:13
  2. 2
    16:15 - 18:13
    1h 58min JPY 2,180 2회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    timetable 시간표
    16:15
    16:30
    고멘
    後免
    timetable 시간표
    16:37
    17:38
    나하리
    奈半利
    17:38
    17:40
    나하리 역
    奈半利駅
    버스 정류소
    17:47
    18:13
    기라멧세무로토
    キラメッセ室戸
    버스 정류소
    18:13
    18:13
  3. 3
    16:40 - 18:59
    2h 19min JPY 2,180 2회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    timetable 시간표
    16:40
    16:56
    고멘
    後免
    timetable 시간표
    17:04
    18:14
    나하리
    奈半利
    18:14
    18:16
    나하리 역
    奈半利駅
    버스 정류소
    18:33
    18:59
    기라멧세무로토
    キラメッセ室戸
    버스 정류소
    18:59
    18:59
  4. 4
    17:34 - 19:38
    2h 4min JPY 2,180 1회 환승
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    timetable 시간표
    17:34
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    고멘
    後免
    18:58
    나하리
    奈半利
    18:58
    19:00
    나하리 역
    奈半利駅
    버스 정류소
    19:12
    19:38
    기라멧세무로토
    キラメッセ室戸
    버스 정류소
    19:38
    19:38
  5. 5
    15:33 - 17:10
    1h 37min JPY 20,580
    cancel cancel
    โคจิ
    高知
    15:33
    17:10
zoom bar parts