ชิโมโนเซกิ → สวนพฤกษศาสตร์ของแผนกวิจัยวิทยาศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยโตเกียว

에 출발
14:21 01/20, 2022
cancel
  1. 1
    14:52 - 19:19
    4h 27min JPY 28,800 IC JPY 28,785 5회 환승
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    timetable 시간표
    14:52
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    모지
    門司
    15:06
    고쿠라(후쿠오카현)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    15:14
    15:30
    하카타
    博多
    timetable 시간표
    15:42
    15:47
    후쿠오카공항
    福岡空港
    공항
    timetable 시간표
    16:20
    17:55
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    18:00
    18:10
    하네다쿠코 다이 1‧다이 2 터미널 (게이큐 전철)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    timetable 시간표
    18:12
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    게이큐카마타
    京急蒲田
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    센가쿠지
    泉岳寺
    18:41
    미타(도쿄도)
    三田(東京都)
    timetable 시간표
    18:49
    19:07
    하쿠산(도쿄도)
    白山(東京都)
    A1출입구
    19:07
    19:19
  2. 2
    14:21 - 19:36
    5h 15min JPY 38,370 IC JPY 38,360 6회 환승
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    timetable 시간표
    14:21
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    모지
    門司
    14:35
    고쿠라(후쿠오카현)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    14:54
    15:12
    구사미
    朽網
    空港口
    15:12
    15:15
    구사미 역
    朽網駅
    버스 정류소
    15:30
    15:50
    기타큐슈공항
    北九州空港(バス)
    버스 정류소
    15:50
    15:52
    기타큐슈공항
    北九州空港
    공항
    timetable 시간표
    16:30
    18:00
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    18:05
    18:15
    하네다쿠코 다이 1 터미널 (모노레일)
    羽田空港第1ターミナル(モノレール)
    timetable 시간표
    18:18
    18:42
    하마마쓰초
    浜松町
    timetable 시간표
    18:49
    19:01
    오카치마치
    御徒町
    북쪽 출입구
    19:01
    19:06
    우에노히로코지
    上野広小路(バス)
    버스 정류소
    19:09
    19:34
    하쿠산 니초메
    白山二丁目(東京都)
    버스 정류소
    19:34
    19:36
  3. 3
    14:52 - 19:39
    4h 47min JPY 42,650 IC JPY 42,635 4회 환승
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    timetable 시간표
    14:52
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    모지
    門司
    15:06
    고쿠라(후쿠오카현)
    小倉(福岡県)
    고쿠라성 출입구
    15:06
    15:11
    코쿠라에키 버스센터
    小倉駅バスセンター
    버스 정류소
    8番のりば
    15:20
    16:00
    기타큐슈공항
    北九州空港(バス)
    버스 정류소
    16:00
    16:02
    기타큐슈공항
    北九州空港
    공항
    timetable 시간표
    16:50
    18:15
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    18:20
    18:30
    하네다쿠코 다이 1‧다이 2 터미널 (게이큐 전철)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    timetable 시간표
    18:32
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    게이큐카마타
    京急蒲田
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    센가쿠지
    泉岳寺
    19:01
    미타(도쿄도)
    三田(東京都)
    timetable 시간표
    19:09
    19:27
    하쿠산(도쿄도)
    白山(東京都)
    A1출입구
    19:27
    19:39
  4. 4
    14:52 - 19:39
    4h 47min JPY 42,650 IC JPY 42,635 5회 환승
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    timetable 시간표
    14:52
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    모지
    門司
    15:06
    고쿠라(후쿠오카현)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    15:14
    15:32
    구사미
    朽網
    空港口
    15:32
    15:35
    구사미 역
    朽網駅
    버스 정류소
    15:57
    16:17
    기타큐슈공항
    北九州空港(バス)
    버스 정류소
    16:17
    16:19
    기타큐슈공항
    北九州空港
    공항
    timetable 시간표
    16:50
    18:15
    하네다쿠코
    羽田空港(空路)
    공항
    18:20
    18:30
    하네다쿠코 다이 1‧다이 2 터미널 (게이큐 전철)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    timetable 시간표
    18:32
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    게이큐카마타
    京急蒲田
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    센가쿠지
    泉岳寺
    19:01
    미타(도쿄도)
    三田(東京都)
    timetable 시간표
    19:09
    19:27
    하쿠산(도쿄도)
    白山(東京都)
    A1출입구
    19:27
    19:39
  5. 5
    14:21 - 02:05
    11h 44min JPY 319,870
    cancel cancel
zoom bar parts