โอซากะ → ร้านน้ำแข็งไส คาวางุจิ

에 출발
08:03 10/24, 2020
cancel
  1. 1
    08:31 - 11:57
    3h 26min JPY 9,830 4회 환승
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    timetable 시간표
    08:31
    08:35
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    08:45
    09:34
    나고야
    名古屋
    timetable 시간표
    09:38
    10:04
    도요하시
    豊橋
    동쪽 출입구
    10:04
    10:14
    신토요하시
    新豊橋
    timetable 시간표
    10:15
    10:50
    미카와타하라
    三河田原
    10:50
    10:53
    다하라 에키마에
    田原駅前
    버스 정류소
    11:00
    11:54
    恋路ヶ浜
    버스 정류소
    11:54
    11:57
  2. 2
    08:31 - 12:37
    4h 6min JPY 8,900 5회 환승
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    timetable 시간표
    08:31
    08:35
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    08:45
    09:34
    나고야
    名古屋
    히로코지 출입구
    09:34
    09:48
    메이테쓰나고야
    名鉄名古屋
    서쪽 개찰구
    timetable 시간표
    09:48
    10:37
    도요하시
    豊橋
    동쪽 출입구
    10:37
    10:43
    신토요하시
    新豊橋
    timetable 시간표
    10:45
    11:20
    미카와타하라
    三河田原
    11:20
    11:23
    다하라 에키마에
    田原駅前
    버스 정류소
    11:30
    12:05
    호미 (아이치현)
    保美(愛知県)
    버스 정류소
    12:15
    12:34
    恋路ヶ浜
    버스 정류소
    12:34
    12:37
  3. 3
    08:16 - 12:37
    4h 21min JPY 8,850 4회 환승
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    timetable 시간표
    08:16
    08:20
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    08:30
    09:19
    나고야
    名古屋
    히로코지 출입구
    09:19
    09:33
    메이테쓰나고야
    名鉄名古屋
    서쪽 개찰구
    timetable 시간표
    09:33
    10:26
    도요하시
    豊橋
    동쪽 출입구
    10:26
    10:32
    도요하시 에키마에
    豊橋駅前
    버스 정류소
    1番のりば
    10:35
    12:05
    호미 (아이치현)
    保美(愛知県)
    버스 정류소
    12:15
    12:34
    恋路ヶ浜
    버스 정류소
    12:34
    12:37
  4. 4
    08:08 - 12:37
    4h 29min JPY 8,900 5회 환승
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    timetable 시간표
    08:08
    08:51
    교토
    京都
    timetable 시간표
    09:01
    09:34
    나고야
    名古屋
    히로코지 출입구
    09:34
    09:48
    메이테쓰나고야
    名鉄名古屋
    서쪽 개찰구
    timetable 시간표
    09:48
    10:37
    도요하시
    豊橋
    동쪽 출입구
    10:37
    10:43
    신토요하시
    新豊橋
    timetable 시간표
    10:45
    11:20
    미카와타하라
    三河田原
    11:20
    11:23
    다하라 에키마에
    田原駅前
    버스 정류소
    11:30
    12:05
    호미 (아이치현)
    保美(愛知県)
    버스 정류소
    12:15
    12:34
    恋路ヶ浜
    버스 정류소
    12:34
    12:37
  5. 5
    08:03 - 12:07
    4h 4min JPY 97,060
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    08:03
    12:07
zoom bar parts