มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ) → สถานีริมทางสุสึเอ็นเด็นมุระ

에 출발
07:34 09/25, 2021
cancel
  1. 1
    08:05 - 18:31
    10h 26min JPY 30,460 5회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    08:05
    08:10
    JR마쓰야마에키마에
    JR松山駅
    버스 정류소
    5番のりば
    08:10
    08:25
    마쓰야마쿠코
    松山空港(バス)
    버스 정류소
    1・2番のりば
    08:25
    08:28
    마쓰야마공항
    松山空港
    공항
    timetable 시간표
    09:00
    09:50
    오사카쿠코,오사카공항
    大阪空港[伊丹]
    공항
    09:55
    10:01
    오사카(이타미)공항
    大阪〔伊丹〕空港
    버스 정류소
    8番のりば
    10:05
    10:30
    신오사카역
    新大阪駅〔正面口〕
    버스 정류소
    10:30
    10:42
    신오사카
    新大阪
    중앙 출입구
    timetable 시간표
    10:46
    13:20
    가나자와
    金沢
    서쪽 출입구
    13:20
    13:26
    가나자와 역 서쪽 출입구
    金沢駅西口
    버스 정류소
    7番のりば
    14:00
    16:26
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    16:26
    16:29
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    16:50
    17:23
    소소기 입
    曽々木口
    버스 정류소
    17:23
    18:31
  2. 2
    08:05 - 18:31
    10h 26min JPY 31,300 7회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    08:05
    08:10
    JR마쓰야마에키마에
    JR松山駅
    버스 정류소
    5番のりば
    08:10
    08:25
    마쓰야마쿠코
    松山空港(バス)
    버스 정류소
    1・2番のりば
    08:25
    08:28
    마쓰야마공항
    松山空港
    공항
    timetable 시간표
    09:00
    09:50
    오사카쿠코,오사카공항
    大阪空港[伊丹]
    공항
    09:55
    10:01
    오사카(이타미)공항
    大阪〔伊丹〕空港
    버스 정류소
    8番のりば
    10:05
    10:30
    신오사카역
    新大阪駅〔正面口〕
    버스 정류소
    10:30
    10:42
    신오사카
    新大阪
    중앙 출입구
    timetable 시간표
    10:46
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    가나자와
    金沢
    14:21
    나나오
    七尾
    timetable 시간표
    14:36
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    와쿠라온센
    和倉温泉
    15:22
    아나미즈
    穴水
    15:22
    15:25
    아나미즈 에키마에
    穴水駅前
    버스 정류소
    15:25
    15:31
    쿠노기 (아나미즈마치)
    此の木(穴水町)
    버스 정류소
    15:51
    16:26
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    16:26
    16:29
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    16:50
    17:23
    소소기 입
    曽々木口
    버스 정류소
    17:23
    18:31
  3. 3
    08:10 - 19:46
    11h 36min JPY 19,490 4회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    timetable 시간표
    08:10
    10:58
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    11:37
    12:28
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    12:46
    15:26
    가나자와
    金沢
    서쪽 출입구
    15:26
    15:32
    가나자와 역 서쪽 출입구
    金沢駅西口
    버스 정류소
    7番のりば
    15:40
    17:54
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    17:54
    17:57
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    18:05
    18:38
    소소기 입
    曽々木口
    버스 정류소
    18:38
    19:46
  4. 4
    08:10 - 19:46
    11h 36min JPY 20,360 4회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    timetable 시간표
    08:10
    10:58
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    11:23
    12:22
    교토
    京都
    timetable 시간표
    13:10
    직통 열차
    동일한 열차에 머무르세요
    쓰루가
    敦賀
    15:26
    가나자와
    金沢
    서쪽 출입구
    15:26
    15:32
    가나자와 역 서쪽 출입구
    金沢駅西口
    버스 정류소
    7番のりば
    15:40
    17:54
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    17:54
    17:57
    와지마 에키마에
    輪島駅前
    버스 정류소
    18:05
    18:38
    소소기 입
    曽々木口
    버스 정류소
    18:38
    19:46
  5. 5
    07:34 - 17:27
    9h 53min JPY 228,560
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    07:34
    17:27
zoom bar parts