โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ) → คอมปารุ สาขาใหญ่โอสุ

에 출발
02:06 07/03, 2022
cancel
  1. 1
    06:18 - 09:47
    3h 29min JPY 16,840 2회 환승
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    06:18
    09:19
    나고야
    名古屋
    timetable 시간표
    09:29
    09:34
    사카에(아이치현)
    栄(愛知県)
    timetable 시간표
    09:37
    09:41
    가미마에즈
    上前津
    9번출입구
    09:41
    09:47
  2. 2
    06:18 - 09:49
    3h 31min JPY 16,840 2회 환승
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    06:18
    09:19
    나고야
    名古屋
    timetable 시간표
    09:29
    09:32
    후시미(아이치현)
    伏見(愛知県)
    timetable 시간표
    09:38
    09:42
    가미마에즈
    上前津
    8번출입구
    09:42
    09:49
  3. 3
    06:18 - 09:54
    3h 36min JPY 16,810 2회 환승
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    06:18
    09:19
    나고야
    名古屋
    timetable 시간표
    09:33
    09:38
    가나야마(아이치현)
    金山(愛知県)
    timetable 시간표
    09:44
    09:48
    가미마에즈
    上前津
    9번출입구
    09:48
    09:54
  4. 4
    06:18 - 09:59
    3h 41min JPY 16,810 1회 환승
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    timetable 시간표
    06:18
    09:19
    나고야
    名古屋
    사쿠라도리 출입구
    09:19
    09:25
    나고야 역 (나고야 시영 버스)
    名古屋駅〔名古屋市営バス〕
    버스 정류소
    3番のりば
    09:40
    09:56
    가미마에즈 (버스)
    上前津(バス)
    버스 정류소
    1番のりば
    09:56
    09:59
  5. 5
    02:06 - 10:08
    8h 2min JPY 227,990
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    02:06
    10:08
zoom bar parts