ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า) → ชูนันบูรณาการกีฬาศูนย์

에 출발
11:31 09/20, 2021
cancel
  1. 1
    12:40 - 15:16
    2h 36min JPY 9,560 2회 환승
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    timetable 시간표
    12:40
    13:32
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    13:48
    14:45
    도쿠야마
    徳山
    북쪽 출입구
    14:45
    14:53
    도쿠야마역 앞
    徳山駅前
    버스 정류소
    6番のりば
    15:00
    15:12
    미도리가오카 운도고엔마에
    緑ケ丘運動公園前
    버스 정류소
    15:12
    15:16
  2. 2
    11:40 - 15:16
    3h 36min JPY 9,560 2회 환승
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    timetable 시간표
    11:40
    12:32
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    12:43
    14:50
    도쿠야마
    徳山
    북쪽 출입구
    14:50
    14:58
    도쿠야마역 앞
    徳山駅前
    버스 정류소
    6番のりば
    15:00
    15:12
    미도리가오카 운도고엔마에
    緑ケ丘運動公園前
    버스 정류소
    15:12
    15:16
  3. 3
    13:10 - 15:56
    2h 46min JPY 9,960 3회 환승
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    timetable 시간표
    13:10
    14:02
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    14:13
    14:48
    히로시마
    広島
    timetable 시간표
    14:51
    15:21
    도쿠야마
    徳山
    북쪽 출입구
    15:21
    15:29
    도쿠야마역 앞
    徳山駅前
    버스 정류소
    15:35
    15:46
    우마야
    馬屋
    버스 정류소
    15:46
    15:56
  4. 4
    14:10 - 16:50
    2h 40min JPY 9,330 3회 환승
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    timetable 시간표
    14:10
    15:02
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    15:13
    15:48
    히로시마
    広島
    timetable 시간표
    15:51
    16:21
    도쿠야마
    徳山
    timetable 시간표
    16:26
    16:29
    구시가하마
    櫛ヶ浜
    16:29
    16:50
  5. 5
    11:31 - 15:13
    3h 42min JPY 86,040
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    11:31
    15:13
zoom bar parts