คิอิคัตสึอุระ → โทเบกุรุ สาขาโทยามะ

에 출발
15:23 01/25, 2021
cancel
  1. 1
    15:24 - 23:09
    7h 45min JPY 14,730 IC JPY 14,700 3회 환승
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    timetable 시간표
    15:24
    19:20
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    19:31
    22:09
    가나자와
    金沢
    timetable 시간표
    22:19
    22:42
    도야마
    富山
    정면 출입구
    22:42
    22:52
    덴테쓰토야마에키에스타마에
    電鉄富山駅・エスタ前
    timetable 시간표
    22:52
    23:03
    스와노카와라
    諏訪川原
    23:03
    23:09
  2. 2
    15:24 - 23:09
    7h 45min JPY 14,730 IC JPY 14,700 3회 환승
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    timetable 시간표
    15:24
    19:20
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    19:31
    22:09
    가나자와
    金沢
    timetable 시간표
    22:19
    22:42
    도야마
    富山
    정면 출입구
    22:42
    22:52
    도야마 역
    富山駅
    timetable 시간표
    22:57
    23:03
    스와노카와라
    諏訪川原
    23:03
    23:09
  3. 3
    15:24 - 23:09
    7h 45min JPY 14,730 IC JPY 14,700 3회 환승
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    timetable 시간표
    15:24
    19:20
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    19:31
    22:09
    가나자와
    金沢
    timetable 시간표
    22:19
    22:42
    도야마
    富山
    정면 출입구
    22:42
    22:52
    도야마 역
    富山駅
    timetable 시간표
    22:57
    23:02
    마루노우치(도야마현)
    丸の内(富山県)
    23:02
    23:09
  4. 4
    15:24 - 23:13
    7h 49min JPY 14,730 3회 환승
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    timetable 시간표
    15:24
    19:20
    신오사카
    新大阪
    timetable 시간표
    19:31
    22:09
    가나자와
    金沢
    timetable 시간표
    22:19
    22:42
    도야마
    富山
    정면 출입구
    22:42
    22:50
    도야마역
    富山駅前
    버스 정류소
    5のりば
    23:00
    23:04
    소가와
    総曲輪
    버스 정류소
    7のりば
    23:04
    23:13
  5. 5
    15:23 - 21:43
    6h 20min JPY 165,060
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    15:23
    21:43
zoom bar parts