โอดาวาระ → สถานที่อาบน้ำร้อนยุเทรุเมะ ทานิงาวะ

Departing at
13:34 11/24, 2020
cancel
  1. 1
    13:44 - 16:56
    3h 12min JPY 9,310 IC JPY 9,309 2 Transfers
    cancel cancel
    โอดาวาระ
    小田原
    Station
    timetable Timetable
    13:44
    14:18
    Tokyo
    東京
    Station
    timetable Timetable
    14:40
    15:46
    Jomokogen
    上毛高原
    Station
    East Exit
    15:46
    15:48
    Jomokogen Sta.
    上毛高原駅
    Bus Stop
    1番のりば
    16:10
    16:26
    Ashima (Gunma)
    芦間(群馬県)
    Bus Stop
    16:26
    16:56
  2. 2
    13:35 - 17:56
    4h 21min JPY 6,810 IC JPY 6,800 3 Transfers
    cancel cancel
    โอดาวาระ
    小田原
    Station
    timetable Timetable
    13:35
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Shin-Matsuda
    新松田
    Station
    15:09
    Shinjuku
    新宿
    Station
    timetable Timetable
    15:17
    16:00
    Omiya(Saitama)
    大宮(埼玉県)
    Station
    timetable Timetable
    16:06
    16:46
    Jomokogen
    上毛高原
    Station
    East Exit
    16:46
    16:48
    Jomokogen Sta.
    上毛高原駅
    Bus Stop
    1番のりば
    17:10
    17:26
    Ashima (Gunma)
    芦間(群馬県)
    Bus Stop
    17:26
    17:56
  3. 3
    14:04 - 19:11
    5h 7min JPY 4,170 IC JPY 4,170 2 Transfers
    cancel cancel
    โอดาวาระ
    小田原
    Station
    timetable Timetable
    14:04
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Omiya(Saitama)
    大宮(埼玉県)
    Station
    17:04
    Takasaki
    高崎
    Station
    timetable Timetable
    17:27
    18:33
    Minakami
    水上
    Station
    18:33
    18:35
    Minakami Sta.
    水上駅
    Bus Stop
    18:37
    18:38
    Minakami Shisho Mae
    水上支所前
    Bus Stop
    18:38
    19:11
  4. 4
    13:38 - 19:11
    5h 33min JPY 4,170 IC JPY 4,170 2 Transfers
    cancel cancel
    โอดาวาระ
    小田原
    Station
    timetable Timetable
    13:38
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Tokyo
    東京
    Station
    17:17
    Takasaki
    高崎
    Station
    timetable Timetable
    17:27
    18:33
    Minakami
    水上
    Station
    18:33
    18:35
    Minakami Sta.
    水上駅
    Bus Stop
    18:37
    18:38
    Minakami Shisho Mae
    水上支所前
    Bus Stop
    18:38
    19:11
  5. 5
    13:34 - 16:23
    2h 49min JPY 88,970
    cancel cancel
    โอดาวาระ
    小田原
    13:34
    16:23
zoom bar parts