คาวากุจิโกะ → สถานีริมทางสุสึเอ็นเด็นมุระ

Departing at
19:36 07/25, 2021
cancel
  1. 1
    20:12 - 12:46
    16h 34min JPY 13,160 7 Transfers
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    Station
    20:12
    20:15
    Kawaguchiko Sta.
    河口湖駅
    Bus Stop
    20:15
    22:00
    Shinjuku Expressway Bus Terminal
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    Bus Stop
    22:40
    05:15
    Toyama Sta. North Exit
    富山駅北口
    Bus Stop
    2番のりば
    05:15
    05:21
    Toyama
    富山
    Station
    Main Exit
    timetable Timetable
    05:31
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Kurikara
    倶利伽羅
    Station
    06:16
    Tsubata
    津幡
    Station
    timetable Timetable
    06:43
    07:55
    Nanao
    七尾
    Station
    timetable Timetable
    08:24
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Wakuraonsen
    和倉温泉
    Station
    09:06
    Anamizu
    穴水
    Station
    09:06
    09:09
    Anamizu Eki-mae
    穴水駅前
    Bus Stop
    09:15
    10:02
    Kanmachi (Notocho)
    上町(能登町)
    Bus Stop
    11:10
    11:42
    Sosogi Exit
    曽々木口
    Bus Stop
    12:35
    12:46
    Suzuenden mura
    珠洲塩田村
    Bus Stop
    12:46
    12:46
  2. 2
    19:40 - 12:46
    17h 6min JPY 12,550 IC JPY 12,543 6 Transfers
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    Station
    timetable Timetable
    19:40
    20:43
    Otsuki
    大月
    Station
    timetable Timetable
    20:50
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Takao (Tokyo)
    高尾(東京都)
    Station
    22:29
    Shinjuku
    新宿
    Station
    甲州街道改札口
    22:29
    22:34
    Shinjuku Expressway Bus Terminal
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    Bus Stop
    22:40
    07:00
    Kanazawa Sta. West Exit
    金沢駅西口
    Bus Stop
    2番のりば
    07:00
    07:04
    Kanazawa Sta. West Exit
    金沢駅西口
    Bus Stop
    7番のりば
    07:25
    09:27
    Noto Satoyama Airport
    のと里山空港
    Bus Stop
    09:40
    10:02
    Kanmachi (Notocho)
    上町(能登町)
    Bus Stop
    11:10
    11:42
    Sosogi Exit
    曽々木口
    Bus Stop
    12:35
    12:46
    Suzuenden mura
    珠洲塩田村
    Bus Stop
    12:46
    12:46
  3. 3
    19:40 - 12:46
    17h 6min JPY 14,500 IC JPY 14,489 6 Transfers
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    Station
    timetable Timetable
    19:40
    20:43
    Otsuki
    大月
    Station
    timetable Timetable
    20:50
    DIRECT TRAIN
    Stay On Same Train
    Takao (Tokyo)
    高尾(東京都)
    Station
    22:44
    Tokyo
    東京
    Station
    Yaesu South Exit
    22:44
    22:59
    Tokyo Sta. Kaji Bridge Parking
    東京駅鍛冶橋駐車場
    Bus Stop
    23:00
    08:15
    Wakura Onsen Eki-mae
    和倉温泉駅前
    Bus Stop
    08:15
    08:21
    Wakuraonsen
    和倉温泉
    Station
    timetable Timetable
    08:33
    09:06
    Anamizu
    穴水
    Station
    09:06
    09:09
    Anamizu Eki-mae
    穴水駅前
    Bus Stop
    09:15
    10:02
    Kanmachi (Notocho)
    上町(能登町)
    Bus Stop
    11:10
    11:42
    Sosogi Exit
    曽々木口
    Bus Stop
    12:35
    12:46
    Suzuenden mura
    珠洲塩田村
    Bus Stop
    12:46
    12:46
  4. 4
    20:12 - 13:01
    16h 49min JPY 12,560 4 Transfers
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    Station
    20:12
    20:15
    Kawaguchiko Sta.
    河口湖駅
    Bus Stop
    20:15
    22:00
    Shinjuku Expressway Bus Terminal
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    Bus Stop
    22:40
    07:00
    Kanazawa Sta. West Exit
    金沢駅西口
    Bus Stop
    2番のりば
    07:00
    07:04
    Kanazawa Sta. West Exit
    金沢駅西口
    Bus Stop
    7番のりば
    07:25
    09:27
    Noto Satoyama Airport
    のと里山空港
    Bus Stop
    09:40
    11:07
    Suzunarikan Mae
    すずなり館前
    Bus Stop
    12:23
    13:01
    Suzuenden mura
    珠洲塩田村
    Bus Stop
    13:01
    13:01
  5. 5
    19:36 - 02:38
    7h 2min JPY 168,800
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    19:36
    02:38
zoom bar parts