อากิฮาบาระ → คาเมะยามะสวนสาธารณะสนามเทนนิส

Departing at
12:03 06/16, 2021
cancel
  1. 1
    12:16 - 17:39
    5h 23min JPY 21,350 3 Transfers
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    Station
    timetable Timetable
    12:16
    12:20
    Tokyo
    東京
    Station
    timetable Timetable
    12:30
    16:54
    Shinyamaguchi
    新山口
    Station
    timetable Timetable
    17:12
    17:26
    Yamaguchi(Yamaguchi)
    山口(山口県)
    Station
    17:26
    17:29
    Yamaguchi Sta. (Yamaguchi)
    山口駅(山口県)
    Bus Stop
    17:31
    17:35
    Bijutsukan-mae (Art Museum)
    美術館前(山口県)
    Bus Stop
    17:35
    17:39
  2. 2
    12:16 - 17:48
    5h 32min JPY 21,080 2 Transfers
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    Station
    timetable Timetable
    12:16
    12:20
    Tokyo
    東京
    Station
    timetable Timetable
    12:30
    16:54
    Shinyamaguchi
    新山口
    Station
    North Exit
    16:54
    16:59
    Shinyamaguchi Sta.
    新山口駅
    Bus Stop
    4番のりば
    17:00
    17:38
    Civic Hall Mae (Yamaguchi)
    市民会館前(山口市)
    Bus Stop
    17:38
    17:48
  3. 3
    12:16 - 17:59
    5h 43min JPY 20,970 3 Transfers
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    Station
    timetable Timetable
    12:16
    12:20
    Tokyo
    東京
    Station
    timetable Timetable
    12:30
    16:54
    Shinyamaguchi
    新山口
    Station
    timetable Timetable
    17:30
    17:48
    Yamaguchi(Yamaguchi)
    山口(山口県)
    Station
    17:48
    17:51
    Yamaguchi Sta. (Yamaguchi)
    山口駅(山口県)
    Bus Stop
    17:51
    17:55
    Bijutsukan-mae (Art Museum)
    美術館前(山口県)
    Bus Stop
    17:55
    17:59
  4. 4
    12:16 - 18:03
    5h 47min JPY 21,140 2 Transfers
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    Station
    timetable Timetable
    12:16
    12:20
    Tokyo
    東京
    Station
    timetable Timetable
    12:30
    16:54
    Shinyamaguchi
    新山口
    Station
    North Exit
    16:54
    16:59
    Shinyamaguchi Sta.
    新山口駅
    Bus Stop
    4番のりば
    17:20
    17:57
    Shiraishi (Yamaguchi)
    白石(山口市)
    Bus Stop
    17:57
    18:03
  5. 5
    12:03 - 23:07
    11h 4min JPY 344,740
    cancel cancel
zoom bar parts